oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 7:43 pm

BA CON HEO VÀ MỘT CON SÓI

Ba con heo , heo A tên là "Ai" , heo B tên là "Ở Đâu" , heo C tên là "Cái Gì" . Có một hôm , heo A và heo B đứng trc cửa , heo C thì ở trên gác . Một con sói phát hiện và muốn ăn thịt chúng , thế là chạy lại trc mặt heo A...

Sói: mày là ai??

Heo A: uh!!

Sói: cái gì??

Heo A: Cái Gì trên gác.

Sói: tao hỏi mày tên gì??

Heo A: tôi là Ai!!

Sói quay sang hỏi heo B: mày là ai ??

Heo B: tôi ko phải là Ai, nó là Ai.(chỉ sang heo A)

Sói: mày quen nó??

Heo B: uh.

Sói: nó là ai??

Heo B: đúng thế.

Heo B: Cái Gì trên gác.

Sói: ở đâu??

Heo B: Ở Đâu là tôi.

Sói: ai???

Heo B: nó là Ai!! (lại chỉ sang heo A)

Sói: sao tao biết đc .

Heo B: ông tìm "ai"??

Heo B: Cái Gì trên gác .

Sói: ở đâu??

Heo B: là tôi đây.

Sói: ai??

Heo B:tôi ko phải là Ai, nó là Ai.(tiếp tục chỉ sang heo A)

Sói: trời ơi!!

Heo A+B: "Trời Ơi" là ba của chúng tôi.

Sói: cái gì là ba của chúng mày à??

Heo B: ko phải.

Sói chịu hết nỗi, lớn tiếng quát: tại sao...???

Heo A+B: ông quen ông nội chúng tôi hả??

Heo A: Cái Gì trên gác, Tại Sao là ông nội chúng tôi.

Sói: tại sao??

Heo A: đúng rồi.

Heo A: ko, Cái Gì ở trên gác.

Sói: ai??

Heo A: tôi là Ai.

Sói: mày là ai??

Heo A: uh, tôi là Ai.

Heo A+B : nó trên gác .

...Sói cắn lưỡi tự sát.

T H E E N D
super.ng0cxjt
member
member
super.ng0cxjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 8:25 pm

2` we'. Dzô đô'j gkê bạn ạg. P0st tj'p đy nká Smile
super.ng0cxjt
member
member
super.ng0cxjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 8:28 pm

Smile What a Face Laughing
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 9:06 pm

=]] =]]
https://paradise.forumvi.com
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 3:05 pm

he he chuyện , À này trang ơi . Tớ thấy cái 4r này chán quá bạn ạ . Cả cái 4r chả có nhiều mục . Mà mục nào thì cũng chỉ biết viết mấy cái câu chuyện buồn buồn rồi tâm trạng _ _'' , Sao ko làm 4r như dooffamily ý . _ _'' 4r này chán quá
boyxjnkzai
member
member
boyxjnkzai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 7:36 pm

Anglela Ivy đã viết:
he he chuyện , À này trang ơi . Tớ thấy cái 4r này chán quá bạn ạ . Cả cái 4r chả có nhiều mục . Mà mục nào thì cũng chỉ biết viết mấy cái câu chuyện buồn buồn rồi tâm trạng _ _'' , Sao ko làm 4r như dooffamily ý . _ _'' 4r này chán quá

http://doof.forumotions.net/ ấy j`,, đấy là 4r lớp e ak`,, a xem wa rui`,, 4r lớp sao toàn nhạc thế,, mà có vẻ 4r lớp e ko đc n` ng` iu thik cho mấy nhỉ =.="
p/s: e ơi đừng đáng giá bằng bên ngoài, chứ a thấy cái 4r nay` vẫn tốt hơn cái kia,, tại bọn anh lớn rui` lên cug~ n` tâm trạng,, chứ ko teen như mấy e =]]
super.ng0cxjt
member
member
super.ng0cxjt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 9:26 pm

boyxjnkzai đã viết:
Anglela Ivy đã viết:

http://doof.forumotions.net/ ấy j`,, đấy là 4r lớp e ak`,, a xem wa rui`,, 4r lớp sao toàn nhạc thế,, mà có vẻ 4r lớp e ko đc n` ng` iu thik cho mấy nhỉ =.="
p/s: e ơi đừng đáng giá bằng bên ngoài, chứ a thấy cái 4r nay` vẫn tốt hơn cái kia,, tại bọn anh lớn rui` lên cug~ n` tâm trạng,, chứ ko teen như mấy e =]]
hơ...hơ...a chỷ hơn b0n e 1 tu0?j tkuj mà, nge nkư gjà kả jê'u ơ't dzậy!!!
boyxjnkzai
member
member
boyxjnkzai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 10:28 pm

uk`,, a hơn bọn e có 1 tuổi,, nhưng đó cug~ gọi là già hơn bọn e,, mỗi tội chưa đến mức yếu ớt thôi =]] =]]
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 1:30 pm

:-& , khiếp , hơn có 1 tuổi mà bắt đầu vênh mặt à ? =]] =]] , mai nì đi dậy đời chắc kinh lắm nhỉ =]] =]] . CHỨ KO NHƯ TEEN MẤY EM , xin lỗi nhau đê , thế anh ko phải là teen à ? =]] nghe hài vãi trưởng . BỌN ANH LỚN RỒI NÊN CŨNG NHIỀU TÂM TRẠNG =]] Vế trái và vế phải chả liên quan gì đến nhau cả =)) . Chứ còn so về độ yêu thích á ? =)) KO BAO GIỜ BẰNG ĐC DOOF FAMILY ĐÂU Ạ . Doof là nói riêng thôi , chứ nói chung thì còn nhiều forum hay lắm. iem là iem góp ý thẳng thắn , chứ các TIỀN BỐI nói hài quá ạ =)) =)) =)) =)) =)) ,
ĐỪNG ĐÁNH GIÁ VỀ BÊN NGOÀI , câu này nghe chuối ko đỡ nổi =)) có ai nói cái 4r này xấu hay đẹp đâu =)) =)) chả liên quan giề ở đây . mà nếu nói về cái vẻ bề ngoài thì còn phải moi móc nhiều lắm =))
P/S : nói thật chứ lớn hơn nhau có 1 tuổi bọ mà cứ ra vẻ như dân 8x ế =]] . Còn về âm nhạc ở Doof family thì forum thời đại này lập ra thì toàn nói về âm nhạc , phim ảnh là chính , chứ còn về cái độ tâm trạng thì thà tự kỉ ở nhà ngồi viết blog còn hơn =]] =]]
BẠN TRANG XINH NHÀ MÌNH NÓI CHUẨN VÃI =)) =))

Được sửa bởi Anglela Ivy ngày Thu Jan 27, 2011 2:27 pm; sửa lần 1.
Andy Tú
member
member
Andy Tú

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 2:05 pm

Anglela Ivy đã viết:
:-& , khiếp , hơn có 1 tuổi mà bắt đầu vênh mặt à ? =]] =]] , mai nì đi dậy đời chắc kinh lắm nhỉ =]] =]] . CHỨ KO NHƯ TEEN MẤY EM , xin lỗi nhau đê , thế anh ko phải là teen à ? =]] nghe hài vãi trưởng . BỌN ANH LỚN RỒI NÊN CŨNG NHIỀU TÂM TRẠNG =]] Vế trái và vế phải chả liên quan gì đến nhau cả =)) . Chứ còn so về độ yêu thích á ? =)) KO BAO GIỜ BẰNG ĐC DOOF FAMILY ĐÂU Ạ . Doof là nói riêng thôi , chứ nói chung thì còn nhiều forum hay lắm. iem là iem góp ý thẳng thắn , chứ các TIỀN BỐI nói hài quá ạ =)) =)) =)) =)) =)) ,
ĐỪNG ĐÁNH GIÁ VỀ BÊN NGOÀI , câu này nghe chuối ko đỡ nổi =)) có ai nói cái 4r này xấu hay đẹp đâu =)) =)) chả liên quan giề ở đây . mà nếu nói về cái vẻ bề ngoài thì còn phải moi móc nhiều lắm =))
P/S : nói thật chứ lớn hơn nhau có 1 tuổi bọ mà cứ ra vẻ như dân 8x ế =]] . Còn về âm nhạc ở Doof family thì forum thời đại này lập ra thì toàn nói về âm nhạc , phim ảnh là chính , chứ còn về cái độ tâm trạng thì thà tự kỉ ở nhà ngồi viết blog còn hơn =]] =]]
cko e xin slot ở 4rum vs ạk .... Smile
http://www.4everfirend.4rumer.com
Andy Tú
member
member
Andy Tú

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 2:37 pm

super.ng0cxjt đã viết:
boyxjnkzai đã viết:
Anglela Ivy đã viết:

hơ...hơ...a chỷ hơn b0n e 1 tu0?j tkuj mà, nge nkư gjà kả jê'u ơ't dzậy!!!

mẹ mấy bạn nói nkư cc ý Smile) . nói tkế mà cũng nói .4rum này xấu tkì đăg kí nik làm cái cc gì =)) .hơn tuổi tkì sao :-s .hơn tuổi mà ngu hơn kém tuổi tkì cũng tkế tkôi =)) .đúg k nkể :-?
http://www.4everfirend.4rumer.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 9:25 pm

=.= tình hình căng thẳng wa nhờ. có j thì nói nhẹ nhàng vs nhau. ko cần faj như thía. ai nój cũg có fần đúg hết. cãi nhau làm j cho mệt. mà bạn tú là admin lớp b đúg ko?
p/s: tú ơj sao tớ chưa kíck hoạt bạn mà bạn vẫn vào đc thía?
https://paradise.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này    Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này  Icon_minitime

Bạn nào bức xúc thì dzô đọc truyện hài này
Trang 1 trong tổng số 1 trang