oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011  Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011    Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011  Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 5:44 pm

Ma Kết (22/12-19/01)

Những ý kiến của bạn rất dễ bị lung lay. Khi có nhiều người gây áp lực lên bạn, Ma Kết dễ hoang mang và nghi ngờ về tính đúng đắn của mình. Bạn kém về tâm lý lắm ý.

Lucky:

Bảo Bình (20/01-18/02)

Một thời gian dài lặn tăm hơi và Bảo Bình đang bắt đầu tạo dựng lại một hình ảnh mới. Bạn đặc biệt gây ấn tượng với những người mới tiếp xúc, còn với bạn bè lâu nay thì bạn sẽ đem đến cho tụi nó sự an tâm nhất định.

Lucky:
Song Ngư (19/02-20/03)

Một số thứ chỉ nên tạm bợ và dễ dàng thay thế, bạn không cần phải vướng bận lăn tăn tiếc rẻ chúng thêm nữa. Biết vứt bỏ thì bạn mới có cơ hội để đón nhận một số thứ mới hơn.

Lucky:

Bạch Dương (21/03-20/04)

Ai đó ngờ vực hoặc sẽ đẩy bạn vào tình cảnh khó xử, nhưng mồm miệng khéo léo giúp bạn vượt qua rắc rối sáng nay. Chú ý, chẳng hiểu bạn có đặc điểm gì nhưng người khác rất thích gây ảnh hưởng lên bạn.

Lucky:

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Bạn có phần nhạy cảm, cái gì cũng tự vơ vào mình và nghĩ rằng người khác đang nói sau lưng. Kim Ngưu bớt tính đa nghi Tào Tháo một chút, bạn sẽ thấy nhẹ nhõm đi nhiều đấy.

Lucky:

So ng Tử (21/05-21/06)

Bạn sẽ đạt được thứ mình muốn nhưng cũng cần một chút nỗ lực. Nếu chỉ muốn ngồi đó và có người khác bày sẵn cho mình, sẽ được một lần nhưng không có lần thứ hai đâu.

Lucky:

Cự Giải (22/06-22/07)

Buổi sáng, có nhiều điều khiến bạn không vừa ý. Nhưng thay vì bực tức, cáu gắt hãy nghĩ đến những nỗ lực của mọi người. Tình huống xảy ra là bất khả kháng, cố gắng bớt giận và cùng mọi người tìm cách gỡ rối.

Lucky:

Sư Tử (23/07-22/08)

Thời tiết này rất dễ ốm. Trước khi ra đường bạn nhớ nhét chiếc khăn mỏng và ô vào balo, phòng khi trời mưa, nắng rét thất thường. Đang trong giai đoạn quan trọng thế này mà ốm thì gay to.

Lucky:

Xử Nữ (23/08-22/09)

Bạn được gợi ý cùng hùn vốn vào một vụ kinh doanh. Đừng vội vàng đồng ý hay từ chối. Lĩnh vực bạn chuẩn bị đầu tư vào rất có tiềm năng. Vấn đề là xét xem đứa bạn đó có đủ năng lực và đáng tin cậy để bạn bỏ vốn cùng hợp tác hay không mà thôi.

Lucky:

Thiên Bình (23/09-22/10)

Bạn đang có tâm trạng hoang mang trước giai đoạn bước ngoặt của cuộc đời. Sức ép từ gia đình khiến bạn cảm thấy bị áp lực tâm lý. Hãy tâm sự với bạn bè, tụi nó cũng đang chung nỗi lo lắng, bạn không phải là cá biệt.
Lucky:

Thần Nông (23/10-21/11)

Bạn hôm nay đạt được thành tích tốt. Bạn muốn khoe ngay với tụi bạn thân, tui nhiên hãy để ý xem tâm trạng của nó ra sao đã. Nhỡ mà nó đang buồn mà bạn lại cứ hớn hở khoe niềm vui của mình thì không hay chút nào.

Lucky:

Nhân Mã (22/11-21/12)

Xa cách là cơ hội tốt để chuyện tình cảm của bạn được thử thách. Tất cả sẽ là chuyện nhỏ nếu “bạn í” thật lòng với bạn. Chắc chắn ban đầu sẽ có khó khăn nhưng

Lucky:
https://paradise.forumvi.com

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  In bài Chào ngày mới xinh tươi – Chủ Nhật ngày 23/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 22/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 8/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Hai ngày 24/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Ba ngày 25/1/2011