oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Tư ngày 19/1/2011

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Tư ngày 19/1/2011 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Tư ngày 19/1/2011   Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Tư ngày 19/1/2011 Icon_minitimeMon Jan 17, 2011 7:57 pm

Ma Kết (22/12-19/01)

Ma Kết rõ ràng sẽ có thể tiến thẳng về phía trước nếu bạn bỏ ngoài tai những lời dèm pha của mọi người về mình hôm nay. Kiếm công việc nhỏ nào đó làm thêm, giao lưu vui chơi với bạn bè, tránh những cuộc cãi vã với mọi người là những gì HHT nhắc bạn nên chú ý hôm nay.
Lucky:

Bảo Bình (20/01-18/02)

Hôm nay Bạch Dương Càng quyết tâm làm một việc gì đó thì thành công sẽ càng đến với bạn. Nhiều khi chỉ cần những cố gắng nho nhỏ cũng sẽ tạo nên những kết quả bất ngờ và biết đâu giúp bạn có thêm những người bạn, cộng sự mới.
Lucky:

Song Ngư (19/02-20/03)

Song Ngư thuộc về mọi người hôm nay. Bạn làm tất cả mọi thứ chỉ để những người xung quanh yêu quí thêm về bạn, nhưng nhớ cẩn thận vì có thể điều ấy gây thêm rắc rối cho bạn. Những phút ghen tuông của “người ấy” có thể xảy ra nếu bạn có một cử chỉ hơi đi quá, thế nên nhớ đừng làm gì đi xa hơn giới hạn cho phép nhé.
Lucky:

Bạch Dương (21/03-20/04)

Bạch Dương hôm nay rất thích hợp với những việc sáng tạo, vì vậy nếu như có một việc gì đó mới thích hợp hơn với bạn, đừng ngại ngần mà đăng kí tham gia nhé. Bạn có nhiều tài và khả năng hơn chính bạn tưởng, vì vậy hht nghĩ bạn chẳng nên e dè coi thường bản thân.
Lucky:

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Sáng nay bạn sẽ cảm thấy thất vọng một tẹo vì mọi việc xảy ra hơi nhanh mà bạn chưa thể hoàn tất được chúng.Tuy nhiên dù sao cũng nên tập trung vào những hoạt động thể thao vì sẽ giúp bạn tiêu hao tí chút năng lượng dư thừa do mấy hôm vừa rồi đấy nhé.
Lucky:

Song Tử (21/05-21/06)

Nhiều chuyện rắc rối về tình cảm có thể sẽ đến trong hôm nay. Hãy nhìn lại khoảng thời gian trước để xem thực tế đang xảy ra chuyện gì. Song Tử có thể phải giải quyết những khúc mắc đó trong hôm nay, đặc biệt là trong những mối quan hệ với vài người hay “xì xào” về bạn.
Lucky:

Cự Giải (22/06-22/07)

Một chuyện gì đó xảy ra sẽ khiến bạn nghĩ lại về quá khứ. Nhưng như vậy cũng chẳng có vấn đề gì cả, chỉ là bạn muốn hồi tưởng và suy nghĩ một chút cho bản thân mà thôi. Một lời khuyên nữa này, nếu hôm nay bạn vẫn còn lưỡng lự chưa rõ nên giải quyết thế nào thì tốt nhất là đừng làm gì cả. Nếu không bạn đang tự chuốc lấy rắc rối bực mình đấy nhé.
Lucky:

Sư Tử (23/07-23/08)

Hôm nay những người bạn có tính ba phải “gió chiều nào xoay theo chiều đó” và không sáng tạo sẽ là gánh nặng lên Sư Tử. Hãy tự bảo vệ mình, ra ngoài và gặp gỡ những người cực kì tin tưởng, tụi nó sẽ giúp bạn biết làm sao đối phó những hạng người kia. Tin vui nữa là hôm nay bạn đang gặp cực may về mặt tiền tài.
Lucky:
Xử Nữ (23/08-22/09)

Hôm nay bạn phải cực kì cẩn thận với những cuộc phỏng vấn hoặc những buổi gặp gỡ ngoại giao. Không được dễ tính quá ai nói gì cũng gật đầu đồng ý nhưng cũng không được khăng khăng giữ ý kiến của riêng mình về bất cứ điều gì. Nếu bạn chưa có “ai” bên cạnh, hôm nay sẽ có những dấu hiệu nhe nhóm đấy nhé.
Lucky:

Thiên Bình (23/09-22/10)

Thiên Bình cảm thấy mình lép vế khi đứng cạnh nhỏ bạn tự tin và tài năng. Mọi ánh mắt đều đổ dồn vào đứa bạn khi cả hai đang đi cùng nhau. Chán thật! Chẳng nhẽ bạn chỉ là “phông nền” hôi sao? Hãy dừng ngay việc tự biến mình thành “con ếch xấu xí và ngốc nghếch” như thế. Hãy coi nhỏ bạn là tấm gương để bạn phấn đấu, hãy lao vào học tập, thể thao và âm nhạc...Chẳng bao lâu bạn sẽ là ngôi sao sáng nhất trước cả đám đông đấy!
Lucky:

Thần Nông (23/10-21/11)

Thần Nông đang phân vân giữa cái đúng và cái sai. Viễn tưởng về một ước mơ cực đẹp trong tương lai gần có thể sẽ không như bạn đã nghĩ. Thế nên hht khuyên bạn đừng vội vứt bỏ cái gì mà mình đang có trước khi những ước mơ đó trở thành hiện thực nhé.

Lucky:

Nhân Mã (22/11-21/12)

Mã có thể trở thành người giàu có (ít ra theo cách nhìn nhận từ mấy đứa bạn) nếu bạn biết cách thuyết phục bố mẹ hay ai đó ủng hộ cho những ý tưởng kế hoạch của bạn. Mẹo nhỏ hht mách bạn nè: hãy tỏ ra ngoan ngoãn và thu hút một chút, bạn sẽ dễ dàng hơn để đạt được điều đó.

Lucky:
https://paradise.forumvi.com

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Tư ngày 19/1/2011
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  In bài Chào ngày mới xinh tươi – Chủ Nhật ngày 23/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 22/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 8/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Hai ngày 24/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Ba ngày 25/1/2011