oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

_____aishiteiru___ ___

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

_____aishiteiru___ ___ Empty
Bài gửiTiêu đề: _____aishiteiru___ ___   _____aishiteiru___ ___ Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 2:06 pm

có ai hỉu cảm giác của tôi......

Ôi!....nhỏ đó thật dễ thương.... Phải nói sao nhỉ...cái tên cũng thật đáng yêu...nhỏ rất thích mèo...thật mạnh mẽ...nhưng cũng lạnh lùng.....lại ngây thơ...

Công nhận...bắt ch vs nhỏ ấy rất khó...nhỏ lúc nào cũng chỉ khư khư lấy đứa bạn thân cuả mình.....

Cuối cùng thì tôi và nhỏ cũng thân nhau hơn...điều đó kiến tôi hạnh phúc....

Trái tim tôi....đã thuộc về nhỏ từ lúc nào.......ko lúc nào là tôi ko nhớ về nhỏ.....

Tôi luôn đợi đến khi nhỏ onl để tôi có thể gặp nhỏ.... tự hỏi nhỏ có pm cho mình ko đây....cuối cùng thì nhỏ cũng đã pm...vậy mà nhỏ chỉ nhắc đến ng` con trai khác..làm tôi thật thất vọng.....tôi rất lo sợ, lo sợ điều.... sẽ xảy ra

Tôi đã tâm sự n~ điều này vs đứa em xấu tính mà tôi quen.nó là Gun.cũng là ng` bạn thân của nhỏ ấy.....

Hyri...... đó là câu mà Gun luôn nói vs tôi...và Gun cũng luôn khuyên tôi hãy bày tỏ tình cảm của mình......

Chẹp chẹp... khó lắm....nhưng tôi đã vắt hết can đảm để thổ lộ....

- ' Âý mún làm bạn gái anh chứ???'....

Tôi hồi hộp lắm.....tim như ngừng đập... " đồng ý đi, đồng ý đi" - tôi tự nhủ.....

AAHHHHHHHHHHHHH !!!!!!!!!!!!!!! Vậy mà nhỏ lại nói lời từ chối ...bằng cả tấm lòng tôi đã thổ lộ vs nhỏ...vậy mà....AAHHHHHHHH

nhỏ cũng đã nói những lời an ủi tôi...mồm thì tôi cứ nói ko sao.....thật ra trái tim tôi đau lắm..khó chịu lắm...cứ như bị đập ra ý....tôi thấy nản..nản lắm......tôi thật ngốc...ngốc wa đi.....huhuhu...nhưng tôi sẽ ko thể hiện cảm xúc của mình ra ngoài...

Tôi sẽ quên ...quên đi nhỏ.....

Đó là tất cả n~ j` anh nói vs em..Duy ạ...tại lúc này đây..em kể lại câu ch đó....hi`hi`....

Vẫn chỉ lời khuyên chân thành: đừng bỏ cuộc Duy ạ

Đừng bỏ cuộc...khi ta cố gắng thì ko có j` là ko thành công cả....hãy trinh phục = hết sức lực của mình...

Ko có j` là ko thể......chỉ có điều ta chứ thực hiện

trong tình yêu cũng vậy....bỏ lòng tự trọng wa 1 bên..thì bạn sẽ có lại n~ điều quý giá hơn thế...

Bạn phải hiểu đc tình yêu như 1 cốc nước trắng, thật tinh khiết và giản dị nhưng cũng cần xuất phát từ lòng chân thành.....

đó là đoạn trích trong blog mà em gửi a.....

Đừng buồn nhé....hạnh phúc sẽ đến vs anh.....

--------Hyri----------
https://paradise.forumvi.com

_____aishiteiru___ ___
Trang 1 trong tổng số 1 trang