oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thay đổi.....

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thay đổi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Thay đổi.....   Thay đổi..... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 2:04 pm

Thời gian trôi wa nhanh wa ....nó đã lớn từng này.. đã 13 năm trôi wa..nó ko phải là cô bé ngây thơ như ngày nào...

Cách nghĩ và nối sống của nó đã thay đổi rất nhiều......hi`...

Nó vẫn chưa thể tin nổi nó đã trưởng thành như thế này....

Hồi bé, tính cách nó rất lạ so với các bạn gái khác....nghĩ lại cũng thật hay...nó ko thích chơi mấy trò con gái....suốt ngày đánh nhau, cho đến bh nó vẫn thế nhưng cũng đã thay đổi chút ít..hi` hi`

Nó cũng ko hay giận dỗi như xưa nữa....cũng ko hay khóc nhè....

Biết suy nghĩ về cuộc sống của mình hơn....biết quan tâm đến cảm xúc của n~ ng` xung quanh....

Quan trọng là nó xác định đc ước mơ của riêng nó...đã có rất n` ng` hỏi tại sao nó lại muốn làm bác sĩ.....đơn thuần là nó muốn giúp đỡ đc n` người....hi`hi`

Có vẻ như con ng` càng lớn thì càng có n` suy nghĩ trong lòng....khác hẳn với hồi bé..có j` là nó nói ra hết...còn bây giờ, nó biết có n` chuyện mà nó ko lên nói ra, cái tính thẳng thắng n` lúc cũng ko tốt...nó nghĩ nó lên sửa!!!!! hi` hi`

Nó cũng ko hay cười n` như trc...vì cuộc sống hiện tại của nó chăng?????....nó cũng ko rõ....nhiều điều hạnh phúc đến với nó...ngược lại nó cũng có n` lỗi buồn...

Nó thấy may mắn khi có những ng` bạn luôn ở bên cạnh nó cả lúc vui lẫn buồn, nó vui vì nó đã đạt đc đến thành công ngày hôm nay, nó hạnh phúc khi đc quan tâm, nó tự hào về chính nó...

Nhưng nó cũng trách nó tại sao lại hay gây rắc rối đến thế, tại sao lại khiến ng` khác phiền lòng về mình đến thế....

Nó thấy cuộc sống của nó như cầu vòng trên bầu trời xanh mát....thật rực rỡ...chỉ tội là ít khi suất hiện thôi....

Haizzzz...dù sao thì nó cũng đã thay đổi rất n`....tất cả cũng nhờ cậu bạn thân đã đi du học của nó (ai đọc bài nothing thì sẽ biết Razz) ...đã vài tuần trôi wa mà nó vẫn chưa liên lạc đc với cậu ta...chắc cậu ta quên nó luôn rồi....dù sao thì cũng rất muốn cảm ơn cậu vì tất cả n~ j` cậu đã dành cho nó....mong rằng cậu sẽ sớm liên lạc với nó......

Nó cũng phải cảm ơn rất n` ng`sống bên cạnh nó......

Cảm ơn những người bạn thân luôn ở bên cạnh nó..rất cảm ơn các bạn( P, N.anh,D,C...)

Cảm ơn gia đình đã luôn động viên nó.....

Cảm ơn YCV đã cho nó biết thế nào là cuộc sống.....

Cảm ơn tất cả........

Thật may mắn khi nó đc sinh ra ở thế giới này.........

https://paradise.forumvi.com

Thay đổi.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Không có chuyện thay đổi Cung Hoàng Đạo