oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

for you and for me

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

for you and for me Empty
Bài gửiTiêu đề: for you and for me   for you and for me Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 2:03 pm

Ai có thể định nghĩa đc tình bạn là j`???? câu hỏi thật đơn giản....nhưng cũng khó có thể trả lời...hi`

Với tôi tình bạn là 1 món wa` vô giá, ko thể bán cũng chẳng thể mua...........giá trị của tình bạn còn tuyệt vời hơn 1 núi vàng rất n`. Bởi vì vàng đâu biết nói cũng chẳng biết nghe...cũng ko biết cổ vũ ta khi ta gặp ch ko may, cũng ko có trái tim để thấu hiểu. Vàng ko thể đem lại cho bạn bình yên và sự che trở khi bạn cần.

N`ng`nghĩ ,kết bạn rất đơn giản...nhưng tìm đc người bạn thật sự với là điều quan trọng......

Trong kí ức của tôi....bạn bè làm tôi đau khổ, buồn phiền luôn phải khóc ......tôi luôn nghĩ đấy có phải tình bạn hay ko????? Cho đến 1 ngày, khi tôi gặp những ng` bạn thực sự...họ đã làm thay đổi tâm hồn tôi, từ 1 tâm hồn lạnh lẽo chết lặng từ bh trở lên ấm áp và hạnh phúc.....đó mới chỉ là vài năm đầu khi tôi quen họ...về sau thì mọi ch cũng khác đi...cũng đã đến lúc tôi phải chia tay họ....cấp 1 đã wa....tất cả là wa khứ......tôi ko còn thân với họ như trc' nữa..cũng ko liên lạc đc với nhau...Haizzzz....dù sao thì tôi cũng cảm ơn những ng` bạn của tôi !!!! lên cấp 2...thật khó có thể thích nghi với môi trường mới......

Tôi lại trở lên trầm lặng như ngày nào ko có các bạn ở cạnh như là mất tất cả vậy!!!!!!

Và tôi đã tham gia clb YCV 1 clb về kĩ năng mềm...hi` hi`....tôi đã học đc rất n` kinh nghiệm sống trong ngôi nhà thứ 3 này...( ai muốn biết có thể đến 347 Đội Cấn tìm hiểu) a chị ở đó đã giúp tôi tự tin hơn trong cuộc sống......và tôi bít tôi đã thay đổi rất nhiều ...

Tôi đã thay đổi...tôi thể hiện đc hết khả năng của mình ở mọi lúc mọi nơi....

Tôi đã thay đổi...tôi ko còn giận dỗi từ n~ điều nhỏ nhặt nhất...

Tôi đã thay đổi ...tôi bít cách tha thứ cho ng` khác...

Tôi đã thay đổi...tôi quan tâm đến những người xung quanh mình...

Tôi đã thay đổi ....tôi bít nhìn vào mặt tốt của ng` khác......

Tôi đã thay đổi....tôi bít nhận những khuyết điểm của mình và sửa chúng......

.......................................

Tôi đã thay đổi chính là nhờ những ng` bạn của tôi!!!!!!

Những người bạn luôn bên cạnh tôi những lúc tôi buồn...chia sẻ n~ điều hay trong cuộc sống cùng tôi, cho tôi hỉu thế nào là tình bạn...Tôi yêu các bạn....tôi yêu lớp 8c của tôi.....nơi tụ tập n~ nhân tài đặc biệt...hi`hi`....tôi biết chỉ còn 2 năm nữa là tất cả sẽ ra trường.....sẽ khó mà liên lạc đc cho nhau...tôi sẽ mãi trân trọng tình bạn này...thứ quý giá hơn cả vàng........

Tôi sẽ luôn ở bên cạnh các bạn khi các bạn cần.....và đến 1 ngày..khi tôi cần các bạn..hãy đến bên tôi các bạn nhé...
https://paradise.forumvi.com

for you and for me
Trang 1 trong tổng số 1 trang