oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nothing.........

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

nothing......... Empty
Bài gửiTiêu đề: nothing.........   nothing......... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 2:03 pm

Đi rồi....thậm chí còn chưa nói lời từ biệt.....mới chỉ chiều nay...mình gọi cho cậu nhưng ko đc....mình ghét cậu..ghét lắm...cậu là 1 người bạn đáng ghét..........

Tại sao chứ!!!!.....tại sao cậu ra sân bay mà ko nói 1 câu....tại sao cậu ko nói với mình là cậu sẽ đi du học......tại sao cậu lại dấu mình......thậm chí còn chưa chụp với mình 1 bức ảnh kỉ niệm...thế mà cậu nói là cậu quý mình.......ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh..........mình ghét cậu......

Phải nói sao đây, cậu với mình thân nhau từ bé, vì mẹ cậu và mẹ mình như là 2 chị em vậy..hi`hi`...Mặc dù cậu học trường khác mình nhưng bọn mình vẫn luôn chơi đùa với nhau.....cậu luôn bảo vệ mình...nhưng ngược lại thì mình lại đối xử với cậu rất tệ...mình đã từng rất ghét cậu....mình đã ghen tị với cậu......Phải, cậu thông minh hơn mình, tính cách tốt hơn mình, lại cao hơn mình nữa, thậm trí lại đối xử tốt với mình.. cậu đã ko biết vì những ưu điểm của cậu mà làm mình ko thích cậu,mình đã phải phấn đấu rát nhiều để vượt cậu...giờ nhận ra thì đã.....

mình ko biết nói j` hơn.....mình rất hối hận...hối hận lắm...sao mình mình có thể ích kỉ với cậu như thế...mình luôn ko muốn gặp cậu nhưng bh thì mình biết mình đã sai.....

Chỉ mới chiều nay thôi, mình gọi điện cho cậu để hỏi 1 bài toán khó mà cậu ko nghe máy, mình hỏi mẹ....thì mẹ nói cậu đang trên máy bay wa Anh du học......tự dưng có 1 cái j` đó kiến mình muốn rơi nc mắt.....nhug ko hiểu sao mình lại thốt ra câu 'vui nhỉ'......mẹ mình đã nói:'con bé này ích kỉ thật'........mình ko hiểu sao mình lại nói thế nữa....ahhhhhhh....mình thấy hụt hững từ khi đó.......

Vài hôm trc cậu rất muốn chụp với mình vài tấm ảnh làm kỉ niệm nhưng mình ko cho, mình thật ngốc.....bh mình rất muốn chụp ảnh với cậu.....cậu biết mình rất thích ăn kẹo mút, vì thế mà những lúc mình buồn cậu thường lấy kẹo mút ra cho mình vậy mà mình còn từ chối...bh thì mình muốn ăn kẹo mút của cậu cho mình lắm.....

Cả buổi học thêm toán, môn mà mình yêu thích nhất, ko bao giờ mình ko nghe giảng giờ này ngay cả khi có ch j` xảy ra, thế mà hôm nay...mình chẳng học đc j`....đáng lẽ bt thì mình rất vui khi ko phải gặp cậu ...còn bh thì mình rất muốn gặp cậu...muốn lắm....

Ngay cả khi mình đến lớp học võ, nơi mà mình thấy tinh thần đc thoải mái và vui vẻ....thế mà hôm nay...mình ko thể cười mặc dù đã cố...lại thêm ch D khác khác lạ thường, cứ như là giận mình vậy...có lẽ là do trưa nay khi mình chat với D..mình đã nói ko đúng 1 cái j` đó....mình cũng muốn nói lời xin lỗi với D nếu mình đã làm j` sai....tâm trạng thật khó tả.......

Đến cả ngồi ăn với cô bạn thân mà mình cũng ko thể cười nổi...bt mình ko ăn cay..thế mà hôm nay cứ như là đổ cả lọ tương ướt vào cả đĩa thức ăn vậy.... mình cảm thấy rất cay...cay lắm...nhưng ko hiểu sao mình vẫn có thể ăn....

Tối nay mình sẽ ngủ ở nhà 1 mình vì mẹ mình lại về quê....bt mình rất sợ ma...sợ lắm...nhưng từ bây giờ mình sẽ ko than vãn về ch đó nữa.....

Hôm nay mình thấy mình thật khác...khác hẳn so với mọi ngày...đầu óc trống rỗng......

Mình ko biết mình đang nghĩ j` nữa.....mình thấy buồn lắm.....hối hận lắm...nhưng mình sẽ ko khóc....mình biết là đã wa muộn nhưng mình vẫn muốn nói lời xin lỗi......xl về tất cả...mình đã ko coi trọng cậu....để giờ nhận ra thì wa muộn...mình ko biết bao giờ mình với gặp lại cậu....chỉ mong cậu đừng quên người bạn này......mình rất yêu quý cậu...cậu bạn thân mến của mình...

p/s: hãy coi trọng những j` mình đang có để rồi khi mất đi mới nhận ra giá trị thật sự của nó thì đã wa muộn

https://paradise.forumvi.com

nothing.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang