oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tớ có 1 cậu bạn ngốc....

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

tớ có 1 cậu bạn ngốc.... Empty
Bài gửiTiêu đề: tớ có 1 cậu bạn ngốc....   tớ có 1 cậu bạn ngốc.... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 1:56 pm

Tớ chưa bao giờ dám tự hào rằng mình có một cậu bạn thân vừa đẹp trai, vừa học giỏi, lại nhiều tài lẻ hay là hotboy.....

Tớ chỉ nói với mọi người rằng: "Cậu là một chàng ngốc." Ngốc nhất trên đời...Nhưng đôi khi thì...ngốc cũng đáng yêu đấy chứ!....

...Có ai ngốc như cậu không? Khi mà gọi điện cho tớ chỉ để nói một câu "Tớ gọi điện chỉ để nhắc cậu là trời sắp mưa?" "Trời ạ! Tớ có ra ngoài đâu!" "Ờ... Thế à? Thế thì tốt!" Chỉ vậy rồi cúp máy, thật là... cậu thừa biết là tớ chẳng mấy khi ra ngoài, trời lại sắp mưa nữa... thế còn phải nhắc. Cứ như tớ là trẻ con ấy...

...Có ai ngốc như cậu không? Khi mà chỉ vì tớ muốn tự kiếm sỏi cho bài thực hành ở clb đàn mà cậu quyết đi tìm bằng được..... Mặc dù tớ đã gọi điện cho một bạn dặn mang cho cả nhóm.... Cậu vẫn khăng khăng tự tìm kệ tớ muốn nói gì thì nói, cậu bơ đi lời của tớ "Tớ dặn cậu ấy rồi, không cần đâu!" "Mình về đi, trời đang mưa mà...!" "Sắp tối rồi..." Cậu đã tìm, đã lau thật sạch sẽ rồi dúi vào tay tớ "Chừng này chắc đủ rồi đó, cầm về cẩn thận..." Tớ chỉ biết đứng lặng người, có lẽ cậu quan tâm tớ nên mới ngốc vậy phải không...?......

...Có ai ngốc như cậu không? Khi mà tớ vs cậu cãi nhau.....chỉ vì 1 ch nhỏ....và tớ biết......tớ là ng` sai.......nhưng cậu lại xin lỗi tớ.....cậu thật ngốc.....tớ vs cậu lại bật cười và làm hòa vs nhau......

...Có ai ngốc như cậu không? Chắc chắn là không rồi! Vì thế nên tớ mới thân với cậu chứ.... Tớ đã luôn nghĩ cậu thật ngốc...ngốc lắm... nhưng giờ ngồi một mình mới nhận ra cái sự ngốc đó cũng chỉ vì cậu quan tâm tới tớ mà thôi, chỉ vì cậu lo lắng cho tớ, vì cậu luôn lắng nghe, là anh lính cứu hoả luôn túc trực nghe chuông của tớ...

Cậu nè, cứ ngốc vậy nhé!

Tớ thích cậu bạn của tớ ngốc như thế...
https://paradise.forumvi.com
boyxjnkzai
member
member
boyxjnkzai

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ có 1 cậu bạn ngốc....   tớ có 1 cậu bạn ngốc.... Icon_minitimeSun Jan 16, 2011 12:24 pm

theo mik` nghi~ thi` cai' cau ban. do thik ban roi` =]]
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ có 1 cậu bạn ngốc....   tớ có 1 cậu bạn ngốc.... Icon_minitimeSat Jan 22, 2011 6:49 pm

Ngu vãi . =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tớ có 1 cậu bạn ngốc....   tớ có 1 cậu bạn ngốc.... Icon_minitime

tớ có 1 cậu bạn ngốc....
Trang 1 trong tổng số 1 trang