oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891  Empty
Bài gửiTiêu đề: Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891    Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891  Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 7:30 pm

Nếu là một fan của Trà Sữa Cho Tâm Hồn hay cực kì yêu góc truyện ngắn trên Hoa Học Trò với những câu chuyện ngọt ngào, nhẹ nhàng mà đầy ý nghĩa chạm tới trái tim từng độc giả…

Nếu từng mê mẩn “Phía sau một cô gái” của Ploy hay những tác phẩm được Hoa Học Trò phát hành như “Nhật kí công chúa”, “Thần Tượng Teen”, “Thật là đỉnh”, “Làm thế nào để nổi tiếng”, “Airhead”, …

.. thì chắc chắn bạn không thể bỏ qua “Vị đầu mùa” ngọt ngào của cô bạn Fuyu rồi.

Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891  1

Không có gì tuyệt hơn, vào một sớm mai tinh khôi hay buổi tối yên tĩnh, khi một ngày Tết vui tươi và náo nhiệt chuẩn bị bắt đầu hay sắp qua đi, bạn có những phút lắng lại với những trang viết của Fuyu, đồng cảm với những rung động trong sáng của bạn ấy, cũng như một lần nữa, khám phá thế giới nội tâm tưởng như rất rắc rối, mơ hồ, lại cũng thật đơn giản, trong trẻo của chính mình.

Mỗi truyện ngắn của Fuyu đều rất gần gũi với teen. Thật dễ dàng, teen nhận ra mình, bạn bè trong đó. Và bởi thế, cuốn "từ điển cảm xúc" này không chỉ giúp bạn trong việc "tra cứu". Mỗi teen còn có thể bổ sung và làm giàu thêm nó bằng những cảm nhận và khám phá riêng.

Để làm được điều ấy, bạn chỉ cần lắng nghe trái tim mình, trân trọng từng cảm xúc, dù mơ hồ nhất và sẵn lòng chia sẻ cùng bạn bè, người thân và Hoa Học Trò mà thôi!

Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891  Minhhoahht1jpg

“Vị đầu mùa” chính là quà tặng mà Fuyu cùng Hoa Học Trò gửi tặng bạn trong dịp Tết Tân Mão sắp tới. “Vị đầu mùa” sẽ được tặng kèm cùng Hoa Học Trò siêu đặc biệt 891. Tập phụ kiện với nhiều truyện ngắn hay cũng như có cả lịch hàng tháng để bạn ghi lại những ngày đáng nhớ được in màu và minh họa với nhiều hình chibi dễ thương và đáng yêu cực kì ♥. Đảm bảo sẽ khiến Teen nhà mình mê tít đấy!

Với các bạn đọc của Hoa Học Trò cũng như Trà Sữa Cho Tâm Hồn hẳn bạn không còn lạ lẫm gì với Fuyu, một cây bút chiếm được nhiều cảm tình với những teenstory ngọt ngào và đầy lãng mạn. Qua tập truyện “Vị đầu mùa” bạn sẽ có cơ hội khám phá nhiều điều thú vị về cô bạn yêu gia đình nhất trên đời, là fan hâm mộ của DBSK, từng ngồi xem concert Five in black của nhóm và ôm gối khóc cạn nước mắt khi biết nhóm bị tách ra.

Ngoài ra, Fuyu còn là cô nàng rất thích xem phim và nghe nhạc, hễ có cái gì mới là phải lùng xem cho bằng được, là tín đồ ẩm thực và lê la, khoái đọc sách và manga như điên nhưng không cận...
Không chỉ được tặng tập teenstory “Vị đầu mùa”, sở hữu Hoa Học Trò 891 số Tết Tân Mão bạn còn có cơ hội sở hữu một CD với nhiều ca khúc “hit” cũng như một bộ poster với nhiều nghệ sĩ nổi tiếng của cả Vpop lẫn Kpop nữa đấy! Nhưng ấn tượng nhất là món quà laptop Vaio sành điệu sẽ được trao cho bạn đọc nào may mắn nhất của Hoa Học Trò trong dịp Tết này. Quá tuyệt vời phải không nào ♥.
https://paradise.forumvi.com

Đầy ắp những teenstory ngọt ngào trong món quà mang tên 'Vị đầu mùa' tặng kèm HHT 891
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SMS Trà Sữa: Yêu thương ngọt ngào như vòng tay ấm áp giữa ngày đông
» Lời nói muộn màng
» SMS Trà Sữa: Bạn dành điều ước nào cho những người mình mến thương?
» sau này có tiền anh sẽ mua tặng em ...
» Cẩm nang tặng quà tết theo ngày sinh bạn bè