oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

E hãy nói là E ♥ A....

Go down 
super.ng0cxjt
Admin
girl_9x
7 posters
Tác giảThông điệp
girl_9x
member
member
girl_9x

E hãy nói là E ♥ A.... Empty
Bài gửiTiêu đề: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 10:31 am

Một chàng trai và một cô gái đang chạy trên mô-tô với vận tốc 100km/h
Cô gái: Chạy chậm lại, em sợ lắm
Chàng trai: Không, anh thích như thế
Cô gái: Chậm lại đi, nguy hiểm lắm
Chàng trai: Vậy em hãy nói là em yêu anh đi
Cô gái: Được. Em yêu anh. Chậm lại đi
Chàng trai: Hãy ôm thật chặt vào
Và cô gái nghe theo
Chàng trai: Em có thể bỏ cái mũ bảo hiểm trên đầu anh đội vào đầu em được không ... Nó làm anh vướng quá. Em sẽ không ôm anh chặt được.
Trong một tờ báo ngày hôm sau đăng tin: Một chiếc môtô đã lao vào một toà nhà do hỏng phanh. Có hai người trên đó nhưng chỉ có một người sống sót.
Sự thật là khi đi được nửa quãng đường, chàng trai đã phát hiện phanh bị hỏng khi đi với tốc độ cao nhưng chàng trai không muốn cho cô gái biết. Thay vào đó chàng trai đã đề nghị cô gái nói lời yêu và ôm mình để cảm nhận được cái ôm đó lần cuối. Sau đó chàng yêu cầu cô gái đội mũ bảo hiểm để giữ tính mạng của mình.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 10:33 am

buồn thật....Sad
https://paradise.forumvi.com
super.ng0cxjt
member
member
super.ng0cxjt

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 11:14 pm

Ka'j này g0.j là ngu tkỳ ckê't. Ckẹp...Amen...!!!...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 12:49 pm

lãng mãng như thế mà bảo ngu thì chết...=.="
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 3:10 pm

haizz , tớ thấy cả cái 4room có mỗi chuyện này là nghe tiêu hóa đc , chứ còn mấy chuyện khác ngang ngang ngửa ngửa , nội dung chẳng rõ ràng . Mà mục nào cũng đều nói về 1 chủ đề : '' những câu chuyện khiến ngta buồn ngủ '' ( Trà sữa , Cafe , Nhật kí , ..) mấy cái đấy cậu nên để vào 1 mục vì nội dung giống nhau hết , =.= , bạn nì đúng là ko có kinh nghiệm điều hành 4room haizz , chán bạn lun
ayenl
member
member
ayenl

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 7:30 pm

Anglela Ivy đã viết:
haizz , tớ thấy cả cái 4room có mỗi chuyện này là nghe tiêu hóa đc , chứ còn mấy chuyện khác ngang ngang ngửa ngửa , nội dung chẳng rõ ràng . Mà mục nào cũng đều nói về 1 chủ đề : '' những câu chuyện khiến ngta buồn ngủ '' ( Trà sữa , Cafe , Nhật kí , ..) mấy cái đấy cậu nên để vào 1 mục vì nội dung giống nhau hết , =.= , bạn nì đúng là ko có kinh nghiệm điều hành 4room haizz , chán bạn lun

a thấy chả có j` la` nhàm chán cả =]] ma` e đọc lại cái tiêu đề chính đi...share...có nghĩa chia sẻ, nói lên cảm xúc với nhau lên các bài viết tâm trạng là đúng rui` còn j` =]]
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 7:43 pm

Anglela Ivy đã viết:

tớ thấy có ai kêu chán đâu
boyxjnkzai
member
member
boyxjnkzai

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 10:36 pm

Anglela Ivy đã viết:

a chả thấy cái j` là ko hay cả =]]
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 1:40 pm

Ờ , còn mình thì thấy ko hay bạn ạ , tùy từng nhận xét of mỗi người , chứ mình có bảo vz mọi người là bạn thấy ko hay đâu =]] đờ mờ hài đ' đỡ nổi =]] =]] =]] =]] Còn về cái phần Share ý =.= chả liên quan cơ , Mình bảo là nó nên ở 1 mục chứ có phải là cái này ở sai mục đâu mà bảo là Đây là mục share có nghĩa là chia sẻ nói lên cảm xúc blah blah blah ... ( hơ ... chả liên quan )
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeThu Jan 27, 2011 9:10 pm

bớt gjận đj mấy bạn..mỗj ng đưa ra 1 ý kiến..rùj tớ sẽ sửa laj.. ngoàj ý kiến của ivy thì ko aj góp ý nữa àk?
anti me
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 5:36 pm

ầi
ava của ai c~ đẹp sất
trừ ava của con ivy
trông như con bấn lọan
bt m` có n` pic đẹp lắm cơ màz
sao lại lấy cái ảnh này
=| =| =| =| =| =| =|
anti me
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 5:39 pm

cái bạn ivy này vớ vẩn nhỉ
4r các bạn ýk thíc thế
ts cứ sang đây phá đám
nếu k thíc thỳ vào 4r này làm rì
thôi
tôi đề nghị cô về nhà đắp chăn đi ngủ ngay cho tôi nhờ
Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
anti me
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeSun Feb 20, 2011 5:49 pm

Angela Ivy đã viết:
tớ c~ k thíc mấy chuyện tc cho lắm
tớ thấy chuyện ở đây bt
đối vz tớ ýk
hay thỳ c~ k hay
nhưng màh nó k hề dở 1 chút nào
4r lớp mìh thỳ c~ có hơn đc j
c~ tòan mấy bài sp* vớ vẩn nên mới n` bài
vz lại 4r lớp nên chúng nó vào n`
còn đây là 4r ai thíc vào thỳ vào k thíc thỳ thôi
vỳ bạn k thíc nên tớ khuyên bạn tốt nhất là nên về nhà đắp chăn đi ngủ cho lÀNH

Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:24 pm

anti me đã viết:
Angela Ivy đã viết:
tớ c~ k thíc mấy chuyện tc cho lắm
tớ thấy chuyện ở đây bt
đối vz tớ ýk
hay thỳ c~ k hay
nhưng màh nó k hề dở 1 chút nào
4r lớp mìh thỳ c~ có hơn đc j
c~ tòan mấy bài sp* vớ vẩn nên mới n` bài
vz lại 4r lớp nên chúng nó vào n`
còn đây là 4r ai thíc vào thỳ vào k thíc thỳ thôi
vỳ bạn k thíc nên tớ khuyên bạn tốt nhất là nên về nhà đắp chăn đi ngủ cho lÀNH

Ồ ... bạn là ai thía Ạ ?thứ nhất là 4r lớp ko hề spam NHIỀU .... đấy ngta gọi là GÓP Ý ...... nhưng ít nhất 4r lớp cũng có cái hay của nó ... đã bảo 4r lớp là nói riêng thôi ... chứ còn nhiều fo zụm hay hơn ạ ..... cách ăn nói của bạn này HƠI GIỐNG bạn khánh linh lớp mình qá nhỉ ( phải nói thế chứ ko bạn ý lại bắt lỗi mình chết affraid affraid affraid affraid )
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:26 pm

anti me đã viết:
ầi
ava của ai c~ đẹp sất
trừ ava của con ivy
trông như con bấn lọan
bt m` có n` pic đẹp lắm cơ màz
sao lại lấy cái ảnh này
=| =| =| =| =| =| =|
zạ vâng .... iem bấn thế thôi trỵ ạ .... =]] trỵ thì skinh rồi ... cóa giỏi thì chụp ava để lừa tình đy skem nào =)) =)) chỉ rỏi ngồi ngoài lém đá =)) ( vãi thật =]] )
Angela Ivy
member
member
Angela Ivy

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitimeMon Feb 21, 2011 5:27 pm

anti me đã viết:
cái bạn ivy này vớ vẩn nhỉ
4r các bạn ýk thíc thế
ts cứ sang đây phá đám
nếu k thíc thỳ vào 4r này làm rì
thôi
tôi đề nghị cô về nhà đắp chăn đi ngủ ngay cho tôi nhờ
Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
im mịa mài mồm zào coan khắm nọ ... tao chửi mày chưa mà cứ thích Sủa đểu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: E hãy nói là E ♥ A....   E hãy nói là E ♥ A.... Icon_minitime

E hãy nói là E ♥ A....
Trang 1 trong tổng số 1 trang