oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

oo0-(¯`♥ shaRe ♥ ´¯)-oo0

t0 flY t0 drEaM

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 4/2/2011 (2 Tết)

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 4/2/2011 (2 Tết)  Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 4/2/2011 (2 Tết)    Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 4/2/2011 (2 Tết)  Icon_minitimeThu Feb 03, 2011 7:36 pm

Ma Kết (22/12-19/01)

Chưa bao giờ bạn thấy tâm trạng hưng phấn hôm nay. Mặc dù lượng lì xì đã có phần suy giảm nhưng bạn chẳng mấy bận tâm với điều đó. Mồng 2 Tết với Ma Kết còn nhiều niềm vui hơn thế, từ hôm nay bạn đã được thả cửa tự do.

Lucky:

Bảo Bình (20/01-18/02)

Không đến mức gửi hết tiền cho papa mama nhưng Bảo Bình cũng nên tìm cách để kiểm soát nguồn phong bao lì xì của mình. Hãy coi khoản tiền đầu năm như may mắn của bạn, thu giữ tiết kiệm thật nhiều, đừng để mới Mồng 2 Tết đã tiêu hết gần nửa nhé.

Lucky:

Song Ngư (19/02-20/03)

Một ngày nữa trôi qua thật nhẹ nhàng với nhiều cảm xúc mới lạ. Bạn thích được tận hưởng mãi không khí này, không phải vất vả lo nghĩ mà tràn đầy niềm vui. Song Ngư cảm thấy trân trọng những thứ mình đang có, không bon chen và vướng bận điều gì.

Lucky:

Bạch Dương (21/03-20/04)

Bạn nhận được những lời khen tặng cho sự trưởng thành thay cho những lời chúc may mắn đầu năm quen thuộc. Thay vì bộc lộ cảm xúc hân hoan, hãy tạm kìm nén và tìm câu đối đáp khôn ngoan, chắc chắn bạn không tưởng phần thưởng mình nhận được lớn đến cỡ nào đâu.

Lucky:

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Một bản nhạc ballad nhẹ nhàng buổi tối sẽ giúp Kim Ngưu khép lại một ngày thú vị và thành công (trên phương diện tài chính). Chịu khó giúp đỡ bố mẹ nhiều hơn, bậc phụ huynh đã bận rộn với việc thăm hỏi chúc tết họ hàng lắm rồi ý.

Lucky:

Song Tử (21/05-21/06)

Đừng ngại bộc lộ những cảm xúc với những người yêu thương, thân thiết dù cho bạn thấy thật khó khăn để nói ra. Song Tử sẽ bất ngờ bởi chỉ đơn giản là lời nói nhưng xuất phát từ thành tâm, bạn nhận được món quà đáp lại to và ý nghĩa như thế nào J.

Lucky:

Cự Giải (22/06-22/07)

Hãy luôn giữ nụ cười xinh trên môi + tâm trạng thoải mái, hưng phấn trong những ngày này. Từ trưa nay, Cự giải đã có thể cho phép mình thả mình tự do một chút bên bạn bè rồi đấy. Tối nay tranh thủ thời gian tới chúc Tết nhân vật V.I.P của bạn đi nhé

Lucky:

Sư Tử (23/07-23/08)

Hãy bắt đầu ngày thứ hai của năm mới bằng sức sống đầy nhiệt huyết của tuổi trẻ. Cơ hội tuyệt vời để bạn thắt chặt tình cảm anh em họ hàng và bạn bè thân thiết. Có những dấu hiệu tích cực cho một năm thành công sẽ xuất hiện, bạn hoàn toàn có thể cảm nhận được điều đó.

Lucky:

Xử Nữ (23/08-22/09)

Còn gì tồi tệ hơn khi bị thui thủi một mình ở nhà trong những ngày này. An tâm đi, Xử Nữ hoàn toàn là người của xã hội và bạn hoàn toàn hào hứng với hoạt động của tập thể. Bắt đầu ngày mới với một cốc sữa nóng nạp đủ năng lượng nhé, hạn chế ăn uống đồ mỡ không sau tết bạn mặt xụi lơ khi nhảy lên cân đấy.

Lucky:

Thiên Bình (23/09-22/10)

Năm mới không ai thích bị từ chối, do vậy Thiên Bình cần khéo léo tìm cách khước từ lời mời. Ưu tiên của bạn hôm nay vẫn dành cho họ hàng, bạn bè chỉ thực sự nghĩ đến từ ngày mai mà thôi.

Lucky:

Thần Nông (23/10-21/11)

Lời khuyên cho Thần Nông là nếu bạn vẫn tiếp tục muốn làm dày thêm túi tiền lì xì của mình, không cách nào hơn là bám càng bố mẹ đi chúc tết, vừa được tiếng ngoan ngoãn nữa chứ. Còn nếu không bận tâm tới tài chính, cũng tới lúc bạn cần trình bày kế hoạch cụ thể của riêng mình để nhận tiếng ok của papa mama rồi, nhớ không tự ý làm gì một mình nhé.

Lucky:

Nhân Mã (22/11-21/12)

Nếu có thể, hãy gọi điện cho người ấy của bạn và hẹn nó tới nhà chúc tết. Chuyện tình cảm của bạn năm nay đẹp như mơ. Chưa kể là thành tích đạt được cũng khiến người khác phải nể phục.

Lucky:
https://paradise.forumvi.com

Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 4/2/2011 (2 Tết)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  In bài Chào ngày mới xinh tươi – Chủ Nhật ngày 23/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Sáu ngày 22/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ bảy ngày 19/3/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 22/1/2011
» Chào ngày mới xinh tươi – Thứ Bảy ngày 8/1/2011